Tsallake zuwa abun ciki

Pappardelle girke-girke tare da farin nama miya


  • dari shida g na pappardelle
  • dari uku da hamsin g na yankakken babban naman sa naman sa (ba mai laushi ba sosai)
  • dari uku g na nama broth
  • dari biyu da hamsin g na nikakken ɓangaren litattafan almara
  • Dari biyu da hamsin g na naman naman kasa ɓangaren litattafan almara
  • 150 g tsiran alade
  • 1 stalk na seleri
  • 1 zanahoria
  • 1/2 albasa
  • Ƙungiyar
  • Romero
  • Laurel
  • 'ya'yan coriander
  • koko wake
  • busassun farin ruwan inabi
  • karin sitaci
  • karin budurwar zaitun
  • Saya
  • Pepe

Duration: awowi uku

Mataki: Matsakaicin

Kashi: mutane shida da takwas

Don girke-girke pappardelle tare da farar ragout, a yanka albasa, karas da seleri da launin ruwan kasa tsawon minti 1 zuwa biyu a cikin kasko mai cokali biyu zuwa uku, tafarnuwa 1, gungu na lauro da Rosemary, da coriander 1 da rabi. .
Primado tsiran alade daga tattake da kwasfa da cokali mai yatsa. Ki zuba naman kasa da tsiran alade a cikin kaskon a gauraya har sai ya yi launin ruwan kasa, sannan a hade da giram dari da ashirin.
Narke Cokali 1 na garin masara a cikin cokali 1 na ruwan sanyi a zuba a cikin tukunyar a gauraya sosai.
Jika tare da sauran broth, zafi, rage zafi kuma simmer na sa'o'i biyu; daga karshe sai ki zuba gishiri da barkono. Kafin yin hidima, sai a haxa shi da ƙwanƙwasa ƙwan koko guda shida zuwa takwas ko kuma a ruɗe shi a kowane faranti.
dafa abinci pappardelle a cikin ruwan zãfi mai gishiri, magudana da kakar.
Haske: Wannan ragù, mai ɗanɗano mai ɗanɗano mai ɗanɗano mai ɗanɗano mai ɗanɗano mai ɗanɗano godiya ga sitaci na masara, ya dace don sutura sabbin taliya da busassun taliya; don cika, pecorino tsufa. Mai girma tare da dankalin turawa gnocchi. Ana iya adana shi tsawon kwanaki biyu a cikin firiji, makonni da yawa a cikin injin daskarewa, an raba shi zuwa kashi.

Girke-girke: Joëlle Néderlants, Rubutu: Angela Odone; Hoto: Riccardo Lettieri, Salo: Beatrice Prada